Chào mừng đến với Story-A8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng đến với Story-A8

Nhật kí tuổi thơ của lớp A8-Niên khóa: 2011-2014: Trường THPT Thái Phiên-Thành Phố Hải Phòng

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Top posters
conmaxo135
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Vote_lcapEm xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Voting_barEm xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Vote_rcap 
StorkHpv96
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Vote_lcapEm xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Voting_barEm xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Vote_rcap 
halu_cute_hp96
soup3pi
giangcoi
Trinh_VIP
TiLu
nanh
traikenzi
detuNghiTienSinh
Latest topics
» ĐÁP ÁN ĐỀ THI THỬ VÀ TRẮC NGHIỆM
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby nanh Wed Dec 21, 2011 5:03 pm

» Họ - NOWC và những hành động của chúng ta
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby StorkHpv96 Mon Nov 28, 2011 1:14 pm

» BẠN LÀM TÔI BUỒN ĐẤY :((((((
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby giangcoi Sat Nov 26, 2011 9:47 pm

» KINH NGHIỆM HỌC TỐT MÔN VẬT LÝ
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby thaynghicna8 Mon Nov 07, 2011 3:28 am

» Quà tặng âm nhạc
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby nguyenanhngoc Fri Nov 04, 2011 8:29 pm

» Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby hangpham Tue Nov 01, 2011 7:13 pm

» xin loi vi` me chi co' 1 mat
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby chuot_3bi Tue Oct 25, 2011 2:17 pm

» cảm ơn các boyfriends của tớ ở A8 family ^^
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby giangcoi Tue Oct 25, 2011 1:14 pm

» GỬI ĐẾN A8 FAMILY
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby giangcoi Tue Oct 25, 2011 1:12 pm

» BAI TẬP ÔN THI HSG MÔN VẬT LÝ 10 TUẦN 24-30/10/2011
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby thaynghicna8 Sun Oct 23, 2011 10:03 pm

» BÀI ÔN THI HSG MÔN VẬT LÝ 10 TUẦN NÀY (24-30/10)
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby thaynghicna8 Sun Oct 23, 2011 9:47 pm

» Ý NGHĨA CỦA NGÀY PHỤ NỮ VIỆT NAM 20/10
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby nanh Sat Oct 22, 2011 9:48 pm

» halloween party of 10A8
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby thao_kun_hp Mon Oct 17, 2011 7:02 pm

» ĐÁP ÁN ĐỀ THI GIỮA KÌ I - MÔN VẬT LÝ
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby halu_cute_hp96 Sun Oct 16, 2011 7:15 pm

» Tkầy cô giáo lớp 10A8
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby giangcoi Sat Oct 15, 2011 9:37 pm

» THẤT BẠI LÀ MẸ CỦA THÀNH CÔNG
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby StorkHpv96 Wed Oct 12, 2011 5:46 pm

» em (s) thật lòng xin lỗi thầy >_<
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby giangcoi Tue Oct 11, 2011 9:29 pm

» Phiên tòa kì lạ
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby giangcoi Sun Oct 09, 2011 7:27 pm

» bỏ đi quá khứ và làm lại từ đầu
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby giangcoi Sun Oct 09, 2011 6:56 pm

» Cách nhớ 20 nguyên tố đầu trong bảng tuần hoàn hóa học
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby giangcoi Sat Oct 08, 2011 2:46 pm

» Đón chào ngày đặc biệt:Thứ [8](Chủ nhật),ngày mồng [9],tháng [10],năm 2k[11]
Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Emptyby giangcoi Sat Oct 08, 2011 2:44 pm

Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!

Go down 
Trinh_VIP
conmaxo135
StorkHpv96
7 posters
Tác giảThông điệp
StorkHpv96

StorkHpv96

Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptySun Sep 18, 2011 4:45 pm

Vừa qua em làm nhìu đìu khiến thầy phải nói rồi.Nào là chuyện SĐB.Nào là nói chiện.Điểm kém.Thầy vẫn ko xử phạt.Đến bg khi suy nghĩ lại.Em thấy mình quả thật có lỗi.Từ đầu năm,thầy luôn tạo điều kiện hết sức cko chúng em vui chơi thoải mái.Zậy màk...Nhìu lúc tự hỏi mình đã làm đc gì cho lớp,cko thày chưa.Cố nghĩ nát óc cũng chỷ là 1 con số 0 thật tròn.Có lẽ còn là âm cơ.Vì bản thân em đã nhìu lần làm lớp mất điểm thy đua.Mất điểm trong mắt các cô giáo bộ môn....Nhưng thầy yên tâm.Từ bg em sẽ cố gắng ko để phụ lòng thầy nữa.Ko làm liên lụy đến các bạn.Em sẽ làm hết sức mình.Học thật tốt,ko gây mất trật tự nữa đâu.xin thầy hãy tin ở em.Cái này em sẽ cố dần dần.Bắt đầu là việc ko nghịch trong lớp.Ko n.c nữa.rồi bắt đầu gia tăng sức học....Em xin tự hứa với mình là thế!!!!

P/s:Mọi người hãy cùng tớ làm điều này.thế chúng ta mới có cơ hội đc tổ chức chơi bời nữa chứ !!!(tớ đã tỉnh ngộ từ việc bỵ pa má thu điện thoại Sad( tớ sẽ cố để lấy lại nó trong thời gian sớm nhứt.Và Chỷ có thể lấy lại nhờ học tốt thôy

We are A8.We are FML !!!
conmaxo135

conmaxo135

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptySun Sep 18, 2011 7:08 pm

Thầy không để bụng đâu. Từ h cả lớp phải cố gắng để không phụ lòng thầy nữa nhá!! sunny
StorkHpv96

StorkHpv96

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptySun Sep 18, 2011 7:53 pm

nhọt ơi.Tao hứa với kon.Huhu !!!
conmaxo135

conmaxo135

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptySun Sep 18, 2011 8:01 pm

StorkHpv96 đã viết:
nhọt ơi.Tao hứa với kon.Huhu !!!
Hói ơi bố biết là con cố gắng hết sức rồi sunny
Trinh_VIP

Trinh_VIP

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptyFri Sep 30, 2011 3:45 pm

lời văn đang mùi mẫn tình cảm là thế mà các cậu còn trêu nhau được à? Crying or Very sad
giangcoi

giangcoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptyFri Sep 30, 2011 4:16 pm

Mad mấy ông này chỉ được cái mồm
Trinh_VIP

Trinh_VIP

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptyFri Sep 30, 2011 7:17 pm

hình như thằng tùng có tiến bộ đấy
bảo thầy lên đọc cái này nha Smile
StorkHpv96

StorkHpv96

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptySat Oct 01, 2011 10:06 am

Trinh_VIP đã viết:
hình như thằng tùng có tiến bộ đấy
bảo thầy lên đọc cái này nha Smile
Tiến bộ quá chứ còn gì nữa.Đầu năm khinh đời chưa thèm học thôy =))~
giangcoi

giangcoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptySat Oct 01, 2011 12:01 pm

ặc.sao nghe ớn wá àk
Trinh_VIP

Trinh_VIP

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptySat Oct 01, 2011 8:49 pm

uh ớn quá đi. Crying or Very sad tùng ơi thầy kêu thầy đọc cái nì từ lúc cậu mới post cơ
giangcoi

giangcoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptySat Oct 01, 2011 9:31 pm

ông hói này làm ăn chán wáSuspect .hum nay đã bị thầy mắng rùi
soup3pi

soup3pi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptySun Oct 02, 2011 3:55 pm

-Ông nài lần trc' cũng bảo cố gắg gỡ điểm hóa đêy tkêy...nói tkế xog ckả tkấi làm zì nữa cả NeutralNeutralNeutral
-Ôg nói tkì pkải giữ lời, pkải làm bằg được ckứ Smile~
hangpham

hangpham

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptySun Oct 02, 2011 6:14 pm

c0 len nha' tung` em Very Happy
StorkHpv96

StorkHpv96

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptyMon Oct 03, 2011 12:42 pm

soup3pi đã viết:
-Ông nài lần trc' cũng bảo cố gắg gỡ điểm hóa đêy tkêy...nói tkế xog ckả tkấi làm zì nữa cả NeutralNeutralNeutral
-Ôg nói tkì pkải giữ lời, pkải làm bằg được ckứ Smile~
oạck.Tui đc điểm 8 rồi thây pà.Còn lần nữ lên bảng rõ ràng làm đúng nhưng cô lại ko cho điểm với lý do:Cách ýk em làm nó ko đc...nhanh
giangcoi

giangcoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptyTue Oct 04, 2011 11:24 pm

No chẹp chẹp.tội nghịp pé tùng wá.haizzzzzz.nô lệ của tổ 3 đáng thương wá đi mứt
nanh

nanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptySun Oct 16, 2011 8:41 am

đáng thương j số phận đã an bài rồi Razz Razz Razz Smile
giangcoi

giangcoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptySun Oct 16, 2011 12:21 pm

zời ơi.tiến bộ kái j.mới 5điểm hoá ktra miệng xong Wink
StorkHpv96

StorkHpv96

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptySun Oct 16, 2011 12:24 pm

giangcoi đã viết:
zời ơi.tiến bộ kái j.mới 5điểm hoá ktra miệng xong Wink
Kon điềng kia.Sao thích soi tau vậy.Không học thuộc tý nào mà cũng đc 5 điểm là quá pro rồi být ko

giangcoi

giangcoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptyMon Oct 17, 2011 1:00 pm

đấy đấy thấy chưa.m k học bài nhá Twisted Evil
hangpham

hangpham

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! EmptyTue Nov 01, 2011 7:13 pm

haha a minh`.kham qua.ko do noi.ac ac
Basketball
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!   Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!! Empty

Em xin lỗi thầy.Tớ xin lỗi các bạn !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» em (s) thật lòng xin lỗi thầy >_<
» THẤT BẠI LÀ MẸ CỦA THÀNH CÔNG
» cẩm anh đươc thầy chjnh cạo móng chân